Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Ufalme wa Muungano

Kenya na Ufalme wa Muungano hushirikiana katika ushirikiano wa kina na wa kisasa unaojumuisha biashara, usalama, elimu na jamii ya Wakenya nchini Uingereza yenye zaidi ya watu 200,000.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Ufalme wa Muungano hushirikiana katika ushirikiano wa kina na wa kisasa unaojumuisha biashara, usalama, elimu na jamii ya Wakenya nchini Uingereza yenye zaidi ya watu 200,000.

Uhusiano huu umejikita katika Mfumo wa Ushirikiano wa Kimkakati kati ya Uingereza na Kenya (2025-2030), uliojengwa juu ya nguzo nne: biashara, uwekezaji na ukuaji wa kijani; hali ya hewa na mazingira; sayansi na teknolojia; na usalama na utulivu.

Biashara: Uingereza ni miongoni mwa washirika wakuu wa kibiashara wa Kenya barani Ulaya na chanzo kikuu cha uwekezaji.

Kufanya biashara au kusafiri kati ya Kenya na Ufalme wa Muungano?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.