Karibu Ubalozi Mkuu wa Kenya, Abuja
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Nigeria.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Nigeria.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Abuja.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.
Welcome to the official website of the High Commission of the Republic of Kenya in Abuja.
Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Abuja.

Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Abuja.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.