Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Nigeria

Jamhuri ya Kenya na Nigeria zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki yaliyojikita katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Nigeria zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki yaliyojikita katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya mjini Abuja unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Nigeria na kuimarisha biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Nigeria

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Nigeria?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.