Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Mashariki ya Kati

Kenya na Umoja wa Falme za Kiarabu

Jamhuri ya Kenya na Falme za Muungano za Umoja Zinaifurahia mahusiano ya biashara, uwekezaji, vifurushi na idadi kubwa ya wafanyakazi wa Kiafrika katika Falme.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Falme za Muungano za Umoja Zinaifurahia mahusiano ya biashara, uwekezaji, vifurushi na idadi kubwa ya wafanyakazi wa Kiafrika katika Falme.

Mkataba Jumuu wa Ushirikiano wa Uchumi unaimarisha uhusiano wa biashara unaoongezeka, ukifuatiwa na ushirikiano katika uhamaji wa kazi na ustawi wa uraia.

Biashara: Umoja wa Falme za Kiarabu (UAE) ni miongoni mwa washirika muhimu wa biashara wa Jamhuri ya Kenya na mlango muhimu wa masoko.

Unasafiri au kufanya biashara kati ya Jamhuri ya Kenya na Falme za Muungano za Umoja?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.