Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Pata msaada

Wasiliana na Wizara

Jinsi ya kuwasiliana na Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora, makao makuu yake na mabaloz/misheni zake duniani kote.

Makao Makuu

Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora
Old Treasury Building, Harambee Avenue, P.O. Box 30551-00100, Nairobi, Kenya

Barua pepe
info@mfa.go.ke
Saa
Monday to Friday, 08:00 to 17:00 EAT. Closed on public holidays.

Msaada wa konsula nje ya nchi

Ikiwa wewe ni mkenya aliyepo nje ya nchi na unahitaji msaada wa ubalozi, ubalozi/misheni yako iliyo karibu ndiyo njia ya haraka zaidi ya kuwasiliana nasi.

Pata ubalozi/misheni ya karibu.

Katika dharura za kigeni, piga +254 20 331 8888, masaa kumi na mbili kwa siku.

Umasiliano wa vyombo vya habari

Waandishi wa habari na vyumba vya habari vinaweza kuwasiliana na Idara ya Mawasiliano Mkakati na Diplomasia.

Barua pepe
media@mfa.go.ke
Kituo cha Vyombo vya Habari

Maelezo na malalamiko

Tujulishe nini kilifanya kazi, kilichoweza kuboreshwa, au ripoti matatizo yoyote kuhusu tovuti hii.

Pata msaada