Nyaraka
Pasipoti na Kitambulisho cha Kitaifa
Tuma maombi ya pasipoti ya kielektroniki ya Kenya, uibadilishe iliyopotea au kuharibika, au utume maombi ya kitambulisho cha kitaifa. Chagua unachohitaji hapa chini.
- MtandaoniTuma maombi kwenye eCitizen
- Biolojia vipimoImenakiliwa katika misheni yako
- Ada inatumikaImelipiwa kupitia eCitizen
Huduma za Pasipoti na Vitambulisho
Unahitaji nini?
Chagua huduma. Kila moja inaonyesha inamfaa nani, nini cha kuleta na jinsi inavyofanya kazi.
Tuma maombi ya pasipoti ya kielektroniki
Maombi ya kwanza ya pasipoti ya kielektroniki ya Kenya, yenye alama za kibiolojia zilizochukuliwa katika misheni yako.
Kufanya upya pasipoti yako ya kielektroniki
Fanya upya pasipoti ya kielektroniki ya Kenya iliyopo ambayo inaisha muda wake au imejaa.
Kubadilisha pasipoti iliyopotea, kuibwa au kuharibika
Ripoti na ubadilishe pasipoti ya Kenya iliyopotea, kuibwa au kuharibika.
Kitambulisho cha Kitaifa (Maisha Namba)
Tuma maombi ya au badilisha kitambulisho cha kitaifa cha Kenya ukiwa nje ya nchi.
Mchakato
Jinsi maombi ya pasipoti yanavyofanya kazi
- 1Kamilisha maombi kwenye eCitizen na ulipe ada.
- 2Weka na uhudhurie miadi ya biometriska katika misheni yako.
- 3Alama za vidole na picha yako huchukuliwa na jalada huwasilishwa kwa ajili ya uzalishaji.
- 4Kusanya pasipoti yako ya kielektroniki, au irudishwe kama ulivyoshauriwa na misheni yako.
Unahitaji kusafiri kabla ya pasipoti kuwa tayari? Tazama huduma ya Hati ya Kusafiria ya Dharura.
