
Mhe. Dkt. William Ruto, CGH
Kwa mujibu wa Katiba, Rais huongoza sera ya kigeni ya Kenya, huwapitisha mabalozi na mabalozi wakuu, na kuiwakilisha Jamhuri katika uhusiano wake na mataifa mengine.
Uongozi wa kisiasa, Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora, wakuu wetu wa idara, na mabalozi na mabalozi wakuu wanao wakilisha Kenya kote duniani.

Kwa mujibu wa Katiba, Rais huongoza sera ya kigeni ya Kenya, huwapitisha mabalozi na mabalozi wakuu, na kuiwakilisha Jamhuri katika uhusiano wake na mataifa mengine.

Hutoa sera ya jumla na uongozi wa kisiasa wa Wizara na kuiwakilisha Kenya katika ngazi ya juu zaidi.

Mkuu wa Utawala wa Masuala ya Kigeni, akiongoza uhusiano wa kidiplomasia na mtandao wa misheni duniani kote.

Mkuu wa Utawala wa Masuala ya Diaspora, akiongoza ushirikishwaji, ustawi na huduma za diaspora.
Mabalozi, mabalozi wakuu, wawakilishi wa kudumu na mabalozi wadogo wakuu wanaoongoza misheni zote 75 za Kenya nje ya nchi. Majina yanaonyeshwa pale ambapo miadi imetangazwa; mengine yanaonyesha wadhifa hadi jina litakapothibitishwa. Chuja kulingana na eneo au tafuta, kisha chagua misheni ili kufungua ukurasa wake.
Kuonyesha misheni zote 75
Hakuna wakuu wa misheni wanaolingana na utafutaji wako.