Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Fanya kazi nasi

Nafasi za Kazi Wizara

Wawakilishe Kenya na uwahudumie wananchi wake nyumbani na ughaibuni, katika diplomasia, biashara, huduma za kibalozi na utawala.

Kazi katika Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora inamaanisha kuendeleza maslahi ya Kenya, kuwahudumia Wakenya walio ng'ambo na kujenga ushirikiano kote ulimwenguni. Tunaajiri kwa kuzingatia sifa, kupitia mchakato wa haki na ushindani, na sisi ni mwajiri anayetoa fursa sawa.

Nafasi za kazi zilizopo

Nafasi za kazi ambazo Wizara inatangaza huchapishwa kwenye Nafasi, kila moja na tarehe yake ya mwisho.

Jinsi ya kutuma maombi

Maombi yanatolewa kulingana na nafasi maalum iliyotangazwa, ikitajwa nambari yake ya kumbukumbu. Wagombea waliochaguliwa huwasiliana kwa ajili ya usaili. Jihadharini na utapeli wa kuajiri: Wizara haitozi ada yoyote kutuma maombi.

Mafunzo ya Vitendo na Viambatisho

Wanafunzi na wahitimu wa hivi karibuni wanaweza kupata uzoefu kupitia programu za Wizara za mafunzo ya vitendo na viambatisho vya viwandani, katika makao makuu na, inapowezekana, katika misheni.

Huduma ya Kigeni

Maafisa wa Huduma za Kigeni ndio uti wa mgongo wa diplomasia ya Kenya, wakitumwa kwenye misheni kote ulimwenguni katika kipindi chote cha huduma. Kuingia ni kupitia ajira ya ushindani ya makadeti.