Uthibitisho na utoaji halali wa nyaraka
Uthibitishaji unathibitisha kuwa saini na muhuri kwenye hati ya Kenya ni halisi, ili iweze kukubalika nje ya nchi. Chagua hati unayohitaji kuthibitishwa hapa chini.
- MtandaoniTuma maombi kwenye eCitizen
- ~siku 5 za kaziMuda wa kawaida wa kushughulikia
- Ada inatumikaKwa kila hati; thibitisha kiwango
Unahitaji hati gani kuthibitishwa?
Chagua aina ya hati. Kila huduma inaonyesha ni ya nani, nini cha kuleta na jinsi inavyofanya kazi.
Vyeti vya masomo na elimu
Kuhalalisha shahada, stashahada, nakala za masomo na vyeti vya shule kwa ajili ya masomo au kazi nje ya nchi.
Hati za kiraia na za kibinafsi
Kuhalalisha vyeti vya kuzaliwa, ndoa, kifo na vyeti vingine vya kiraia kwa matumizi ya ng'ambo.
Nyaraka za Kampuni na Biashara
Kuhalalisha rekodi za kampuni, vyeti vya asili, ankara na mikataba ya biashara.
Uhalalishaji kwa matumizi ya nje ya nchi
Uhalalishaji zaidi na ubalozi wa nchi unakoenda baada ya uthibitisho wa Kenya.
Huduma za Notari
Kushuhudia, kuthibitisha na kuidhinisha hati za viapo, hati za uwakili, matamko na nakala zilizoidhinishwa.
Jinsi uthibitishaji unavyofanya kazi
- 1Wasilisha nakala halisi na nakala, mtandaoni kwenye eCitizen au kwenye kaunta ya misheni.
- 2Wafanyakazi wanathibitisha mamlaka iliyotoa na kuthibitisha kuwa muhuri na saini ni halisi.
- 3Stempu ya uthibitisho huwekwa na jalada kuingizwa.
- 4Chukua hati iliyothibitishwa, au irudishwe kwako kwa kutumia huduma ya usafirishaji pale inapopatikana.
Uhalalishaji wa baadaye na ubalozi wa nchi unakochagua huongeza muda na hupangwa na ubalozi huo.
