Karibu kwenye Ubalozi Mdogo wa Kenya, Port-au-Prince
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Haiti.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Haiti.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi Mdogo wa Kenya, Port-au-Prince.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.
The Consul-General's welcome message will be published here.
Kuhusu misheni hiiTaarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka Ubalozi Mdogo wa Kenya jijini Port-au-Prince.
Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi Mdogo wa Kenya jijini Port-au-Prince.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.