Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
DICE · Makongamano na Matukio ya KimataifaTukioMakao Makuu

Mkutano wa Umoja wa Kimataifa wa Aminifu

Lini
Thursday, 22 October 202603:00 Nairobi time
Wapi
Itatangazwa
Mwenyeji
Makao makuu ya Wizara, Nairobi
Nafasi
Jisajili kwenye tovuti ya tukio

Kuhusu tukio hili

Viongozi, jamii na watetezi wa mabadiliko wanakutana Nairobi ili kujenga upya imani na kuunda mustakabali wa utaratibu imara zaidi wa kimataifa.

Mkutano wa Kimataifa wa Kuaminiana unaleta pamoja wakuu wa taasisi, viongozi wa jamii na watenda mabadiliko jijini Nairobi ili kukabiliana na mmomonyoko wa imani ya umma na kuweka mikakati ya utaratibu imara zaidi wa kimataifa.

Imefanyika chini ya kaulimbiu isemayo “Kujenga Imani: Kuunganisha Nguvu kwa Utaratibu Imara wa Kimataifa”, mkutano huu unachanganya mijadala ya ngazi ya juu na ahadi za kivitendo kuhusu utawala, ushirikiano na ustawi wa pamoja.

← All events