Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Pasi na waandishi wa habari

Tuma maombi ya kuidhinishwa

Omba pasi ya vyombo vya habari, mjumbe, mzungumzaji, muuzaji au mshirika kwa ajili ya mkutano, jukwaa au hafla ya kitaifa ya Wizara. Ofisi ya uthibitishaji hupitia kila maombi na kutoa pasi yako kabla ya siku husika.

Unachotuma maombi kwa ajili yake

Vitambulisho vya wanahabari na wajumbe ndivyo vinavyotumika zaidi. Vitambulisho vya wazungumzaji na wachuuzi hutolewa kwa mwaliko.

Taarifa zako
Kitambulisho (kwa pasi yako)

Hutumika tu kuandaa na kuthibitisha pasi yako. Unaweza kuacha hii na kuleta hati hiyo siku husika.

Ridhaa

Hakuna ada ya ithibati. Idhini hutolewa kwa uamuzi wa ofisi ya ithibati.