Tuma maombi mtandaoni · Pamoja na Wizara
Tafuta: Uthibitisho na utoaji halali wa nyaraka
Anza na toa maombi yako hapa, kupitia Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora. Utapata namba ya rejea ili kufuatilia, na ubalozi/misheni yako ya karibu utakamilisha hatua yoyote ya kibinafsi.
Tafadhaliangalia fomu.
Maombi yamepokelewa.
Asante. . Maombi yako ya uthibitisho na uhalifu wa nyaraka yamechukuliwa na Wizara. Tutakutumia barua pepe kuhusu maendeleo yake.
Marejeo AP-000000
Endeleza kumbukumbu hii fuatilia maombi yako au wakati unahudumu katika ubalozi/misheni yako.
