Tuma maombi mtandaoni · Pamoja na Wizara
Tuma maombi: Hati ya Safari ya Dharura
Anza na toa maombi yako hapa, kupitia Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora. Utapata namba ya rejea ili kufuatilia, na ubalozi/misheni yako ya karibu utakamilisha hatua yoyote ya kibinafsi.
Tafadhaliangalia fomu.
Maombi yamepokelewa.
Asante. . Ombi lako la hati ya kusafiri ya dharura limekusanywa na Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora. Tutakwisha wasiliana nawe kupitia barua pepe kadri utakavyoendelea.
Marejeo AP-000000
Endeleza kumbukumbu hii fuatilia maombi yako au wakati unahudumu katika ubalozi/misheni yako.
