Tuma maombi mtandaoni · Pamoja na Wizara
Huduma za uthibitisho na utoaji hati.
Anza na toa maombi yako hapa, kupitia Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora. Utapata namba ya rejea ili kufuatilia, na ubalozi/misheni yako ya karibu utakamilisha hatua yoyote ya kibinafsi.
Tafadhaliangalia fomu.
Maombi yamepokelewa.
Asante. . Maombi yako ya huduma za uthibitisho na utoaji hati kimya kwa Wizara yamechukuliwa. Tutakwambulia barua pepe kuhusu maendeleo yake.
Marejeo AP-000000
Endeleza kumbukumbu hii fuatilia maombi yako au wakati unahudumu katika ubalozi/misheni yako.
