Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Tazama

Kituo cha Habari

Diplomasia ya Kenya kwa picha na video: chaneli ya Wizara na matunzio ya shughuli kutoka kote duniani.

Chaneli ya Wizara

Tazama kwenye YouTube

Hotuba, ziara za kitaifa na shughuli, kama Wizara inavyozichapisha.

Picha

Matunzio ya Picha

Chagua picha ili kuiona kwa ukubwa zaidi

Photographs from the Ministry’s engagements will appear here.