Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Afrika Kusini

Kenya na Afrika Kusini ni viwanda vikuu viwili vya Afrika na washirika katika biashara, uwekezaji na mambo ya Afrika.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Afrika Kusini ni viwanda vikuu viwili vya Afrika na washirika katika biashara, uwekezaji na mambo ya Afrika.

Uhusiano huu unapanua ushirikiano mkubwa wa biashara katika pande zote na ushirikiano wa karibu katika eneo la Utaifa wa Biashara wa Afrika.

Biashara: Afrika Kusini ni chanzo muhimu cha uwekezaji na mshirika mkuu wa biashara ndani ya Afrika.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Afrika Kusini

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Afrika Kusini?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.