Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
TaarifaTaarifa

Jamhuri ya Kenya inaeleza mshikamano wake na Uchina kufuatia mafuriko katika Xizang.

Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora
Jamhuri ya Kenya inaeleza mshikamano wake na Uchina kufuatia mafuriko katika Xizang.
Taarifa

Kenya iliwasilisha ujumbe wa mshikamano kwa wananchi na Serikali ya China kufuatia mafuriko katika eneo la Xizang.

Waziri Mkuu na Waziri wa Mambo ya Nje na Diaspora alieleza mshikamano wa Kenya na wananchi na Serikali ya Jamhuri ya Watu wa China kufuatia mafuriko katika eneo la Xizang, yaliyosababisha vifo na uharibifu wa mali.

Katika taarifa hiyo, Kenya ilitoa rambirambi zake za dhati kwa familia zilizopoteza wapendwa wao na kwa wote walioathiriwa na janga hilo.

Ujumbe huo ulisisitiza uhusiano wa karibu kati ya Kenya na Uchina na utayari wa Kenya kusimama na washirika wake huku jamii zilizoathirika zikijitahidi kuelekea kufufuka.

← Rudi kwenye Habari