Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Taarifa ya vyombo vya habariHabari

𝐏𝐫𝐞𝐬𝐢𝐝𝐞𝐧𝐭 𝐑𝐮𝐭𝐨 𝐜𝐚𝐥𝐥𝐬 𝐟𝐨𝐫 𝐬𝐭𝐫𝐨𝐧𝐠𝐞𝐫 𝐀𝐟𝐫𝐢𝐜𝐚-𝐅𝐫𝐚𝐧𝐜𝐞 𝐭𝐢𝐞𝐬 𝐚𝐧𝐜𝐡𝐨𝐫𝐞𝐝 𝐨𝐧 𝐞𝐪𝐮𝐚𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐚𝐧𝐝 𝐬𝐡𝐚𝐫𝐞𝐝 𝐠𝐫𝐨𝐰𝐭𝐡

Jamhuri ya Kenya
𝐏𝐫𝐞𝐬𝐢𝐝𝐞𝐧𝐭 𝐑𝐮𝐭𝐨 𝐜𝐚𝐥𝐥𝐬 𝐟𝐨𝐫 𝐬𝐭𝐫𝐨𝐧𝐠𝐞𝐫 𝐀𝐟𝐫𝐢𝐜𝐚-𝐅𝐫𝐚𝐧𝐜𝐞 𝐭𝐢𝐞𝐬 𝐚𝐧𝐜𝐡𝐨𝐫𝐞𝐝 𝐨𝐧 𝐞𝐪𝐮𝐚𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐚𝐧𝐝 𝐬𝐡𝐚𝐫𝐞𝐝 𝐠𝐫𝐨𝐰𝐭𝐡
News · Kenya