Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Taarifa ya vyombo vya habariDocument

The Africa Forward 2026 Summit Declaration

Jamhuri ya Kenya

Attachments (05_Documents): hq_doc_africa-forward-2026-summit-declaration_20260513.pdf

(No text on the source page: see the attachment or photos.)

← Rudi kwenye Habari