Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Ofisi ya Habari

Ofisi ya Habari

Kwa waandishi wa habari na vyombo vya habari. Wasiliana na Ofisi ya Habari, tuma ombi la kibali cha kufanya ripoti katika hafla, au vinjari chumba cha habari na kituo cha vyombo vya habari ili kupata taarifa, tamko na picha za hivi karibuni.

Tuma ombi la habari za vyombo vya habari

Ombi la mahojiano, maoni, picha au msaada wa kibali. Tunalenga kujibu haraka, tafadhali jumuisha tarehe yako ya mwisho.

Usihoji wako
Kuhusu sisi

Ofisi ya Habari inashughulikia maswali ya vyombo vya habari tu. Kwa msaada wa ubalozi, tafadhali tumia Pata msaada.