Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Usalama · Makubaliano ya Pamoja

Pasi za uwanja wa ndege

Idadi inayofaa ya pasi za uwanja wa ndege hutolewa na Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Kenya kwa Wakuu wa Misheni na Maajenti wa Kidiplomasia kwa misingi ya usawa.

IPMIS

Inawahusu akina nani

Wakuu wa Misheni na Maajenti wa Kidiplomasia.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Omba pasi za uwanja wa ndege kupitia IPMIS.
  2. 2Itifaki inathibitisha kustahiki kwa msingi wa usawa na kuwasilisha kwa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Kenya.
  3. 3Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Kenya hutoa pasi hizi.