Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Amerika

Kenya na Jamaica

Kenya na Jamaica zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Jamaica zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Kingston huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Jamaica na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kufanya Biashara au Kusafiri Kati ya Kenya na Jamaika?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.