Kenya na Msumbiji
Kenya na Msumbiji zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.
Muhtasari
Kenya na Msumbiji zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.
Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Maputo huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Msumbiji na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Misheni ya Kenya nchini Msumbiji
Kufanya Biashara au Kusafiri Kati ya Kenya na Msumbiji?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
