Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Mashariki ya Kati

Kenya na Saudi Arabia

Jamhuri ya Kenya na Saudi Arabia zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Saudi Arabia zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi/Misheni ya Jamhuri ya Kenya mjini Jeddah huendeleza maslahi haya, huunga mkono wananchi wa Kenya nchini Saudi Arabia na hufanya kazi kuimarisha biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Saudi Arabia?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.