Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Sudan Kusini

Jamhuri ya Kenya na Sudan Kusini zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Sudan Kusini zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya mjini Juba unazidi kukuza maslahi haya, kusaidia wananchi wa Kenya nchini Sudan Kusini, na kuimarisha biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi/Misheni ya Jamhuri ya Kenya nchini Sudan Kusini

Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Sudan Kusini?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.