Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Amerika

Kenya na Marekani

Kenya na Marekani ni washirika wa kimkakati, wakishirikiana kwa karibu katika biashara, usalama, afya na utawala wa kidemokrasia kote kanda.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Marekani ni washirika wa kimkakati, wakishirikiana kwa karibu katika biashara, usalama, afya na utawala wa kidemokrasia kote kanda.

Kuteuliwa kwa Kenya kama Mshirika Mkuu Asiye Mwanachama wa NATO kunaakisi kina cha ushirikiano unaojumuisha pia uwekezaji mkubwa, maendeleo na uhusiano wa watu kwa watu.

Biashara: Marekani ni soko kuu la bidhaa za Kenya zinazosafirishwa chini ya AGOA na mwekezaji mkuu.

Kufanya biashara au kusafiri kati ya Kenya na Marekani?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.