Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Kitambulisho cha Kitaifa

Kitambulisho cha Kitaifa (Maisha Namba)

Raia wa Kenya walio ng'ambo wanaweza kutuma maombi au kubadilisha kitambulisho cha kitaifa kupitia misheni yao, ambayo hupeleka maombi hayo kwa mamlaka ya usajili nchini Kenya.

Misheni · Usajili

Kwa nani

Raia wa Kenya walio ng'ambo wanaohitaji kutuma maombi au kubadilisha kitambulisho cha kitaifa.

Nini cha kuleta

  • Cheti chako cha kuzaliwa au nakala ya kitambulisho chako cha sasa
  • Picha za pasipoti zinapohitajika
  • Ripoti ya polisi ikiwa unabadilisha kitambulisho kilichopotea

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Weka miadi na uhudhurie misheni yako ukiwa na hati zinazohitajika.
  2. 2Taarifa zako na alama za kibiolojia huchukuliwa inapohitajika.
  3. 3Maombi huwasilishwa kwa mamlaka ya usajili nchini Kenya.
  4. 4Chukua kitambulisho cha kitaifa kama ulivyoshauriwa na misheni yako.