Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Biashara na Ubadilishanaji

Usaidizi wa Biashara na Uwekezaji

Ungana na maofisa biashara na upate fursa za masoko katika nchi unayoishi.

Kiwango cha huduma: Majibu ya awali ndani ya siku 5 za kaziIliyosasishwa mwisho: Juni 2026Inapatikana kwa: EN · SW

Nani anastahili

Wawekezaji na wafanyabiashara Wakenya wanaotafuta fursa nje ya nchi, na kampuni za kigeni na wawekezaji wanaotaka kuingia katika soko la Kenya au kupata bidhaa za Kenya.

Dawati la biashara hukuunganisha na maofisa wa ubalozi, data za biashara na washirika, na linaweza kusaidia ushiriki katika misheni za biashara na maonyesho.

Kwa Ufupi

Nani anaweza kutuma maombi
Biashara na wawekezaji wa Kenya, na kampuni au wawekezaji wa kigeni wanaopenda Kenya.
Nini cha kuleta
Wasifu mfupi wa kampuni, bidhaa au huduma zinazohusika, soko unalolenga, na usaidizi maalum au utambulisho unaotafuta.
Gharama
Bure kwa mashauriano ya awali na utambulisho. Baadhi ya misheni za biashara na maonyesho huambatana na gharama za ushiriki.
Muda unaochukua
Dawati la biashara linalenga kujibu maswali mapya ndani ya siku 5 za kazi.
Wapi
Kupitia dawati la biashara au uchumi katika misheni husika ya Kenya.

Nini hufanyika baada ya kutuma maombi

Nini cha kutarajia baada ya kutuma maombi yako.

  1. Tuma wasifu wa kampuni yako na maelezo kamili ya kile unachotafuta.
  2. Dawati la biashara hupitia ombi na kubaini Wasiliana muhimu.
  3. Umeunganishwa na maofisa ubalozi, washirika au taarifa za soko.
  4. Ufuatiliaji wa usaidizi hutolewa kwa misheni za kibiashara, Matukio na utambulisho.

Iwapo kutatokea tatizo, au unahitaji msaada

Iwapo umeshikiliwa, umelazwa hospitalini, au uko hatarini mara moja, usisubiri fomu - piga simu ya dharura ya ubalozi. Kwa maswali kuhusu maombi yaliyowasilishwa tayari, wasiliana na misheni moja kwa moja.