Kabla Hujaenda
Sajili safari yako
Unafanya safari fupi nje ya nchi? Kujisajili huchukua dakika mbili na huruhusu misheni ya Kenya iliyo karibu nawe kukufikia na taarifa za usalama - na kukupata na kukuhudumia iwapo kutatokea mgogoro. Ni bure na kwa hiari.
Tafadhaliangalia fomu.
Usafiri umesajiliwa
Asante. . Safari yako ya imesajiliwa na misheni ya Kenya iliyo karibu zaidi.
Marejeo TR-000000
Hifadhi kumbukumbu hii. Katika dharura, usisubiri - piga simu nambari ya simu ya ubalozi inayopatikana saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.
Changanua uhifadhi wako wa safari ya ndege ili kujaza fomu hii kiotomatiki
Pakia uthibitisho wako wa kuhifadhi nafasi (PDF) au picha yake, nasi tutasoma maelezo ya safari kwa ajili yako. Hatuhifadhi faili kamwe. Hakikisha kila kitu kabla ya kutuma.
