Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Vitambulisho na Usajili

Kitambulisho cha Kidiplomasia

Vitambulisho hutolewa na Mkuu wa Itifaki kwa wanadiplomasia, wafanyakazi wa utawala, kiufundi na huduma wa misheni na wategemezi wao. Vitambulisho hivi humtambulisha mwenye nacho na aina ya kibali.

IPMIS · Uthibitisho wa Uwakilishi

Inawahusu akina nani

Wanachama wa misheni (aina zote) na wategemezi wao.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Fahamisha Kurugenzi ya Itifaki kuhusu miadi na kuwasili kwa mwanachama kupitia IPMIS, ukitoa cheo cha miadi na kitengo cha wafanyakazi.
  2. 2Itifaki inathibitisha idhini na kitengo cha wafanyakazi.
  3. 3Mkuu wa Itifaki hutoa kitambulisho cha kidiplomasia.

Masharti na maelezo

  • Kitambulisho chenyewe hakitoi haki yoyote ya kinga au fursa maalum.