Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Vitambulisho na Usajili

Uwezeshaji wa Nambari ya Utambulisho ya Mlipakodi (KRA PIN)

Nambari ya Utambulisho ya Kibinafsi (PIN) ya Mamlaka ya Ushuru ya Kenya (KRA) inahitajika kwa miamala kama vile kufungua akaunti za benki na kuagiza bidhaa. Wizara inawezesha utoaji wa PIN na KRA kwa wanachama wa misheni.

IPMIS

Inawahusu akina nani

Wanachama wa misheni wanaohitaji PIN ya KRA.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Omba urahisishaji wa PIN ya KRA kupitia IPMIS.
  2. 2Wizara huwasilisha ombi kwa Mamlaka ya Ushuru Kenya.
  3. 3KRA hutoa PIN kwa matumizi katika miamala ya kibenki na uagizaji bidhaa.