Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Angola

Kenya na Angola zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Angola zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Luanda huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Angola na hufanya kazi ya kukuza biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Misheni ya Kenya nchini Angola

Kufanya biashara au kusafiri kati ya Kenya na Angola?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.