Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Asia-Pacific

Kenya na Australia

Jamhuri ya Kenya na Australia zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki, yenye msingi wa ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Australia zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki, yenye msingi wa ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Canberra unazidi maslahi haya, unasaidia wananchi wa Kenya walio nchini Australia na kuimarisha ubadilishaji wa biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Australia

Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Australia?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.