Kenya na Ubelgiji
Jamhuri ya Kenya na Ubelgiji zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Muhtasari
Jamhuri ya Kenya na Ubelgiji zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Brussels unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya walio nchini Ubelgiji, na huendeleza biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Ubelgiji
Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Ubelgiji?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
