Kenya na Brazil
Jamhuri ya Kenya na Brazil zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Muhtasari
Jamhuri ya Kenya na Brazil zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Brasilia huendeleza maslahi haya, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Brazil na hufanya kazi ili kuimarisha biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Brazil
Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Brazil?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
