Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Burundi

Kenya na Burundi zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Burundi zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Bujumbura huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Burundi na hufanya kazi ya kukuza biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Burundi?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.