Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Asia-Pacific

Kenya na Uchina

Kenya na China zinadumisha ushirikiano mpana unaojumuisha miundombinu, biashara na uwekezaji, huku ushirikiano huo ukiongozwa na ushirikiano wa mara kwa mara wa ngazi za juu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na China zinadumisha ushirikiano mpana unaojumuisha miundombinu, biashara na uwekezaji, huku ushirikiano huo ukiongozwa na ushirikiano wa mara kwa mara wa ngazi za juu.

Miradi inayofadhiliwa na Uchina imebadilisha sura ya sekta ya usafiri na nishati nchini Kenya, huku pande zote mbili zikishirikiana kupanua uhusiano wa kibiashara na kiteknolojia.

Biashara: Uchina ni chanzo kikuu cha uwekezaji wa miundombinu na mshirika mkuu wa kibiashara.

Kufanya biashara au kusafiri kati ya Kenya na Uchina?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.