Kenya na Kuba
Kenya na Cuba zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.
Uhusiano
Muhtasari
Kenya na Cuba zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.
Ubalozi wa Kenya mjini Havana huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Cuba na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Kufanya Biashara au Kusafiri Kati ya Kenya na Cuba?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
