Kenya na Eritrea
Kenya na Eritrea zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.
Uhusiano
Muhtasari
Kenya na Eritrea zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.
Ubalozi wa Kenya jijini Asmara huendeleza maslahi haya, unasaidia raia wa Kenya nchini Eritrea na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Kwenye ardhi
Misheni ya Kenya nchini Eritrea
Kufanya Biashara au Kusafiri Kati ya Kenya na Eritrea?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
