Kenya na Ethiopia
Kenya na Ethiopia ni majirani wa karibu na washirika katika amani ya kikanda, biashara na mawasiliano katika Pembe ya Afrika.
Muhtasari
Kenya na Ethiopia ni majirani wa karibu na washirika katika amani ya kikanda, biashara na mawasiliano katika Pembe ya Afrika.
Ushirikiano unafanyika kupitia miundombinu ya pamoja kama vile ukanda wa LAPSSET na juhudi za pamoja za usalama wa mpaka na utulivu wa kikanda kupitia IGAD.
Biashara: Kukua kwa biashara ya kuvuka mipaka kunaunga mkono mojawapo ya uhusiano muhimu zaidi wa kimkakati katika kanda.
Misheni ya Kenya nchini Ethiopia
Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Ethiopia?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
