Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Ufaransa

Jamhuri ya Kenya na Ufaransa zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Ufaransa zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Paris unazidisha maslahi haya, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Ufaransa na kuimarisha ubadilishaji wa biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Ufaransa

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Ufaransa?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.