Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Mashariki ya Kati

Kenya na Israeli

Kenya na Israel zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Israel zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Tel Aviv huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Israel na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Israeli?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.