Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Italia

Kenya na Italia zinadumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Italia zinadumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Ubalozi wa Kenya mjini Roma huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Italia na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Misheni ya Kenya nchini Italia

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Italia?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.