Kenya na Malesia
Jamhuri ya Kenya na Malaysia zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Muhtasari
Jamhuri ya Kenya na Malaysia zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya mjini Kuala Lumpur unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Malaysia na huendeleza biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Malesia
Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Malesia?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
