Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Namibia

Jamhuri ya Kenya na Namibia zina uhusiano wa ubalozi/misheni rafiki, msingi wake ni ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Namibia zina uhusiano wa ubalozi/misheni rafiki, msingi wake ni ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya mjini Windhoek unazidisha maslahi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Namibia na kuimarisha ubadilishaji biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Namibia

Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Kenya na Namibia?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.