Kenya na Urusi
Jamhuri ya Kenya na Urusi zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Muhtasari
Jamhuri ya Kenya na Urusi zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Moscow unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Urusi na kuimarisha ubadilishaji wa biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Urusi
Unafanya biashara au unasafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Urusi?
Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.
