Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Senegal

Kenya na Senegal zinadumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Senegal zinadumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Dakar unaendeleza maslahi haya, unawaunga mkono raia wa Kenya nchini Senegal na unafanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Misheni ya Kenya nchini Senegal

Kufanya biashara au kusafiri kati ya Kenya na Senegal?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.