Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Somalia

Jamhuri ya Kenya na Somalia zina mfumo wa mpaka, mahusiano ya kihistoria yenye kina, na maslahi ya pamoja katika amani, usalama na biashara za kikanda.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Somalia zina mfumo wa mpaka, mahusiano ya kihistoria yenye kina, na maslahi ya pamoja katika amani, usalama na biashara za kikanda.

Jamhuri ya Kenya imekuwa ikiunga mkono utulivu wa Somalia kwa muda mrefu, ikiwa ni pamoja na juhudi za amani, na mataifa haya mawili yafanya kazi pamoja kuongeza biashara halali ya kimataifa.

Biashara: Biashara za mpakani na utulivu wa kikanda ni muhimu katika uhusiano huu.

Kwenye ardhi

Ubalozi/Misheni ya Jamhuri ya Kenya nchini Somalia

Kufanya biashara au kusafiri kati ya Kenya na Somalia?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.