Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Uhispania

Jamhuri ya Kenya na Uhispania zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, msingi wake ni ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Uhispania zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, msingi wake ni ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Madrid huendeleza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Uhispania na huimarisha ubadilishaji wa biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Uhispania

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Uhispania?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.